-‘๑’- Lớp 7a1 Truờng THCS Nguyễn Hiền Quận 7 -‘๑’-
Đăng ký thành viên nha bạn
Nếu bạn không biết đăng kí thì pm yh: PeSamKute123
Đăng ký thành viên nha bạn
Nếu bạn không biết đăng kí thì pm yh: PeSamKute123

Dành cho tất cả mọi nguời ưu tiên lớp 7a1 truởng THCS Nguyễn Hiền Quận 7

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
-
♥ Forum trường của mình đây http://thcsnguyenhienq7.forumvi.com/
Bài gửiNgười gửiThời gian
Lớp 6A5 - Lớp ''quậy phá'' của khối 6 hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien Vip_th10Wed Jun 06, 2012 6:39 pm
Thông báo : Forum trường và web trường [ Hot + New ] hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien Vip_th10Wed Jun 06, 2012 6:32 pm
Forum có tuyển Subber không hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien Vip_th10Wed Jun 06, 2012 3:40 pm
Thông báo tuyển quản lý hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien Vip_th10Wed Jun 06, 2012 3:39 pm
Quà tặng âm nhạc hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien Vip_th10Sat Jun 02, 2012 1:56 am
Series Zk Ck` Ngày Tận Thế part 1 , 2 , 3 ,4 ( đọc ko giền ko ăn tiền ) hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien Vip_th10Sat May 26, 2012 4:26 pm
Thông báo : Khóa tài khoản vĩnh viễn chii.boo_ngoz hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien Vip_th10Sun May 20, 2012 10:50 pm
bài Cab về Uyên , Nhi , Trúc hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien Vip_th10Fri Apr 20, 2012 11:00 pm
Thông báo khẩn cấp nè nè nè !!! hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien Vip_th10Thu Mar 29, 2012 9:11 pm
MTV của lớp nè kaka! hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien Vip_th10Thu Mar 29, 2012 8:27 pm
Nghệ thuật bảo vệ cuộc sống! hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien Vip_th10Sun Mar 25, 2012 9:27 pm
Đọc và Suy Ngẫm hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien Vip_th10Sun Mar 25, 2012 9:21 pm
-
SallyMju >.< (542)
PekUnc0n (18)
542 Số bài - 95%
18 Số bài - 3%
3 Số bài - 1%
2 Số bài - 0%
1 Bài gửi - 0%
1 Bài gửi - 0%
1 Bài gửi - 0%
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien

Go down 
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien Empty
Bài gửiTiêu đề: hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien   hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien I_icon_minitimeSun Oct 16, 2011 6:26 pm

Hỡi đồng bào toàn khoa !
Chúng ta muốn ăn chơi, chúng ta đã nhân nhượng. Nhưng chúng ta càng nhân nhượng, các giảng viên càng lấn tới, vì họ quyết tâm giao thêm deadline cho ta lần nữa! Không! Chúng ta thà hy sinh tất cả, chứ nhất định không chịu nhận thêm deadline, nhất định không chịu cày thêm project. Hỡi đồng bào! Chúng ta phải post bài phản đối ! Bất kỳ con trai, con gái, kể cả ko gái lẫn không trai, bất kỳ người già, người trẻ, không phân biệt lap hay desktop, win7 hay dos. Hễ là dân IT thì phải đứng lên post bài ý kiến để cứu mọi người. Ai có core i7 dùng core i7. Ai có core 2 quad dùng core 2 quad, không có core 2 quad thì dùng core 2 duo, pentium 4, thậm chí cả pentium 1 cũng tốt. Ai cũng phải ra sức post bài cứu anh em. Hỡi anh em sinh viên, cán bộ đoàn khoa, liên chi hội ! Giờ post bài đã đến. Ta phải hy sinh đến bàn phím cuối cùng, để cùng nhau phá moodle. Dù phải gian lao chống đối, nhưng với một lòng kiên quyết hy sinh, thắng lợi nhất định về anh em ta! IT ăn chơi muôn năm! Chống đối thắng lợi muôn năm
Để giải thoát toàn thể sinh viên, chúng ta cần nghiên cứu chủ nghĩa Mac-Lenin, đề ra đường lối cách mạng đúng đắn.
Theo chủ nghĩa duy vật lịch sử thì mâu thuẫn sẽ phát sinh trong lòng moodle, mà người lãnh đạo là giai cấp sinh viên khoa CNTT, con đẻ của nền đại công nghệ deadline.
Đây là quy luật tất yếu của lịch sử, đã được chứng minh qua các giai đoạn phát triển của sinh viên khoa. (cái này nổ quá xá!)
Xã hội sinh viên khoa CNTT đã trải qua năm hình thái xã hội:
Công xã Đại cương -> Chiếm hữu Tín chỉ -> Phong...thần thi cử -> Tư bản Deadline -> Cộng sản PublicShare!!!

Rõ ràng là hình thái Tư bản Deadline theo quy luật này sẽ bị loại bỏ và nối tiếp sau đó là hình thái làm bài tập mới: Cộng sản PublicShare

Trong quá trình phát triển, các mầm mống của hình thái này bắt đầu hình thành. Như chép bài bạn, copy file nộp, ... ngày càng nở rộ. Đó chính là những dấu hiệu đầu cho một xã hội mới: xã hội share bài!!!
SallyMju >.<
Admin
Admin
SallyMju >.<

Tiền mặt : 2068129

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien   hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien I_icon_minitimeSun Oct 16, 2011 6:37 pm

hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien 2978476828 ờ cũng hay
https://lop7a1-4rum.123.st
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien   hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien I_icon_minitimeSun Oct 16, 2011 6:54 pm

hay doa

SallyMju >.<
Admin
Admin
SallyMju >.<

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien   hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien I_icon_minitimeSun Oct 16, 2011 6:56 pm

nh0kluzp0ck1 đã viết:
hay doa

Như màhum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien 1094631132
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien   hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien I_icon_minitimeSun Oct 16, 2011 6:57 pm

nhãm
SallyMju >.<
Admin
Admin
SallyMju >.<

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien   hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien I_icon_minitimeSun Oct 16, 2011 6:59 pm

nh0kluzp0ck1 đã viết:
nhãm

nhãm gì hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien 3345580931
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien   hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien I_icon_minitimeSun Oct 16, 2011 9:32 pm

sam ````````````````````waaaaaaaaaaaaaaa hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien 508938752
SallyMju >.<
Admin
Admin
SallyMju >.<

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien   hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien I_icon_minitimeSun Oct 16, 2011 9:44 pm

nhozway11pro đã viết:
sam ````````````````````waaaaaaaaaaaaaaa hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien 508938752

đọc chưa mà nói sàm hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien 4222310750
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien   hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien I_icon_minitimeMon Oct 17, 2011 6:06 pm

doc rui` sam````````````````````````hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien 3037368238 hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien 3037368238
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien   hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien I_icon_minitimeMon Oct 17, 2011 6:19 pm

chan pheo
SallyMju >.<
Admin
Admin
SallyMju >.<

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien   hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien I_icon_minitimeMon Oct 17, 2011 6:42 pm

nhozway11pro đã viết:
doc rui` sam````````````````````````hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien 3037368238 hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien 3037368238

hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien 1836984582 chưa đọc đúng hok hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien 1836984582 đọc đi đọc đi

nh0znamno1 đã viết:
chan pheo

Thèn Nam khìn chưa đọc đã chán hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien 790806283
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien   hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien I_icon_minitimeMon Oct 17, 2011 10:12 pm

chưa đọc cũng bik hay roài
hihhihihih
hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien 3684740496 hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien 3684740496 hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien 3684740496
SallyMju >.<
Admin
Admin
SallyMju >.<

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien   hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien I_icon_minitimeMon Oct 17, 2011 10:35 pm

pethao_kut3_1999 đã viết:
chưa đọc cũng bik hay roài
hihhihihih
hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien 3684740496 hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien 3684740496 hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien 3684740496

vậy thỳ đọc đi đọc đi hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien 1836984582
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien   hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien I_icon_minitimeTue Oct 18, 2011 8:34 pm

do ec ak` hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien 1647089579
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien   hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien I_icon_minitimeTue Oct 18, 2011 8:34 pm

thasy co hiu~ ji` dau
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien   hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien I_icon_minitimeTue Oct 18, 2011 8:46 pm

hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien 2781519423
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien   hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien I_icon_minitimeTue Oct 18, 2011 8:58 pm

hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien 954336888 hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien 954336888 hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien 954336888 hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien 954336888 hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien 954336888 hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien 954336888 hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien 954336888 hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien 954336888
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien   hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien I_icon_minitimeTue Oct 18, 2011 9:17 pm

tao cung hok hieu
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien   hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien I_icon_minitimeTue Oct 18, 2011 9:19 pm

thi` tao noi may` hiu~ hoi` nao` hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien 3627544422
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien   hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien I_icon_minitimeTue Oct 18, 2011 9:20 pm

la seo hok hieu nhoi chyn kho hieu qua
SallyMju >.<
Admin
Admin
SallyMju >.<

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien   hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien I_icon_minitimeTue Oct 18, 2011 11:20 pm

Ờ tui cũng hok hỉu ( còn chưa đọc nữa ) nhưng giả vờ hiiểu đại hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien 746588924
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien   hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien I_icon_minitime

hum nay tui doc ban tuyen ngon doc lap cua hoc sinh sinh vien
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ban tuyen ngon danh cho hoc sinh
» tuyen ngon tinh yeu
» Thông báo : Khóa tài khoản vĩnh viễn đối với thành viên headshot
» ngon ngu tinh yeu
» cham ngon song